1. Тур on 2019/10/03 в 19:30 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Taflfélag Garðabæjar | Skákdeild Fjölnis | 2½ | : | 5½ |
2 | Skákfélagið Huginn | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | 7 | : | 1 |
3 | Skákfélag Akureyrar | Víkingaklúbburinn a-sveit | ½ | : | 7½ |
4 | Víkingaklúbburinn b-sveit | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | 1½ | : | 6½ |
5 | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | Skákfélag Selfoss og nágrennis | ½ | : | 7½ |
2. Тур on 2019/10/04 в 20:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákdeild Fjölnis | Skákfélag Selfoss og nágrennis | 3 | : | 5 |
2 | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | 6½ | : | 1½ |
3 | Víkingaklúbburinn a-sveit | Víkingaklúbburinn b-sveit | 7½ | : | ½ |
4 | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | Skákfélag Akureyrar | 4 | : | 4 |
5 | Taflfélag Garðabæjar | Skákfélagið Huginn | 4 | : | 4 |
3. Тур on 2019/10/05 в 11:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákfélagið Huginn | Skákdeild Fjölnis | 5½ | : | 2½ |
2 | Skákfélag Akureyrar | Taflfélag Garðabæjar | 4 | : | 4 |
3 | Víkingaklúbburinn b-sveit | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | 2 | : | 6 |
4 | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | Víkingaklúbburinn a-sveit | ½ | : | 7½ |
5 | Skákfélag Selfoss og nágrennis | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | 6½ | : | 1½ |
4. Тур on 2019/10/05 в 17:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákdeild Fjölnis | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | 4½ | : | 3½ |
2 | Víkingaklúbburinn a-sveit | Skákfélag Selfoss og nágrennis | 3½ | : | 4½ |
3 | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | 5½ | : | 2½ |
4 | Taflfélag Garðabæjar | Víkingaklúbburinn b-sveit | 6 | : | 2 |
5 | Skákfélagið Huginn | Skákfélag Akureyrar | 2½ | : | 5½ |
5. Тур on 2019/10/06 в 11:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákfélag Akureyrar | Skákdeild Fjölnis | 3½ | : | 4½ |
2 | Víkingaklúbburinn b-sveit | Skákfélagið Huginn | 1½ | : | 6½ |
3 | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | Taflfélag Garðabæjar | 2½ | : | 5½ |
4 | Skákfélag Selfoss og nágrennis | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | 6½ | : | 1½ |
5 | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | Víkingaklúbburinn a-sveit | 2 | : | 6 |
6. Тур on 2021/05/14 в 19:30 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákdeild Fjölnis | Víkingaklúbburinn a-sveit | 4 | : | 4 |
2 | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | 3½ | : | 4½ |
3 | Taflfélag Garðabæjar | Skákfélag Selfoss og nágrennis | 1½ | : | 6½ |
4 | Skákfélagið Huginn | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | 7½ | : | ½ |
5 | Skákfélag Akureyrar | Víkingaklúbburinn b-sveit | 7½ | : | ½ |
7. Тур on 2021/05/15 в 11:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Víkingaklúbburinn b-sveit | Skákdeild Fjölnis | ½ | : | 7½ |
2 | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | Skákfélag Akureyrar | 1 | : | 7 |
3 | Skákfélag Selfoss og nágrennis | Skákfélagið Huginn | 3 | : | 5 |
4 | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | Taflfélag Garðabæjar | 7 | : | 1 |
5 | Víkingaklúbburinn a-sveit | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | 7 | : | 1 |
8. Тур on 2021/05/15 в 17:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Skákdeild Fjölnis | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | 3½ | : | 4½ |
2 | Taflfélag Garðabæjar | Víkingaklúbburinn a-sveit | 1½ | : | 6½ |
3 | Skákfélagið Huginn | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | 4 | : | 4 |
4 | Skákfélag Akureyrar | Skákfélag Selfoss og nágrennis | 4½ | : | 3½ |
5 | Víkingaklúbburinn b-sveit | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | 4½ | : | 3½ |
9. Тур on 2021/05/16 в 11:00 |
Ном. | Команда | Команда | Рез. | : | Рез. |
1 | Taflfélag Reykjavíkur b-sveit | Skákdeild Fjölnis | 2 | : | 6 |
2 | Skákfélag Selfoss og nágrennis | Víkingaklúbburinn b-sveit | 5 | : | 3 |
3 | Taflfélag Reykjavíkur a-sveit | Skákfélag Akureyrar | 5½ | : | 2½ |
4 | Víkingaklúbburinn a-sveit | Skákfélagið Huginn | 3½ | : | 4½ |
5 | Breiðablik, Bolungarvík og Reykjanes | Taflfélag Garðabæjar | 6½ | : | 1½ |