Logged on: Gast
Servertime 09.05.2024 23:59:46
Logout
Login
Arabic
ARM
AZE
BIH
BUL
CAT
CHN
CRO
CZE
DEN
ENG
ESP
FAI
FIN
FRA
GER
GRE
INA
ITA
JPN
MKD
LTU
NED
POL
POR
ROU
RUS
SRB
SVK
SWE
TUR
UKR
VIE
FontSize:11pt
Trang chủ
Cơ sở dữ liệu Giải đấu
Giải vô địch AUT
Kho ảnh
Hỏi đáp
Đăng ký trực tuyến
Swiss-Manager
ÖSB
FIDE
Lưu ý: Để giảm tải máy chủ phải quét hàng ngày của tất cả các liên kết (trên 100.000 trang web và nhiều hơn nữa mỗi ngày) từ công cụ tìm kiếm như Google, Yahoo và Co, tất cả các liên kết cho các giải đấu đã quá 2 tuần (tính từ ngày kết thúc) sẽ được hiển thị sau khi bấm vào nút lệnh bên dưới:
13th Poti International Chess Festival B Open
Cập nhật ngày: 20.07.2018 13:09:59, Người tạo/Tải lên sau cùng: Georgian chess federation
Tìm theo tên đấu thủ
Tìm
Danh sách ban đầu
Số
Tên
FideID
LĐ
Rtg
Phái
Loại
1
Kocharyan Hovik
13303775
ARM
2099
2
Grigoryan Karen A.
13304089
ARM
2082
3
Avetisyan Ashot
13302140
ARM
2078
SEN
4
Ziroyan David
13307479
ARM
2077
5
Patsia Zviad
13603485
GEO
2076
6
Hakobyan Romik
13306782
ARM
2050
7
Chkhikvishvili Mindia
13603736
GEO
2041
8
Volkov Nika
13604376
GEO
2041
9
Kvaratskhelia Dimitri
13604295
GEO
2000
10
Pashayan Genrikh
13303309
ARM
1991
SEN
11
Pauli Stanislav
24106712
RUS
1991
12
Endeladze Ramaz
13605208
GEO
1943
13
Tqeshelashvili Giorgi
13613111
GEO
1937
14
WFM
Matsenko Elena
4172892
RUS
1930
w
15
Bechvaia Giorgi
13610937
GEO
1929
16
Manukyan Aleks
13309293
ARM
1922
17
Tsereteli Tornike
13612565
GEO
1919
18
Margaryan Laert
13303236
ARM
1914
19
Mindiashvili Tengiz
13614843
GEO
1911
20
Esadze Tamari
13611186
GEO
1892
w
21
Zardiashvili Akaki
13612093
GEO
1888
22
Khachatrian Arbi
12547298
IRI
1885
23
Beraia Levan
13603841
GEO
1884
24
Alekyan Garegin
13303422
ARM
1866
SEN
25
Manukyan Sevak N.
13310577
ARM
1863
26
Ananyan Hrachya
13309994
ARM
1862
27
Lomidze Robert
13604120
GEO
1859
SEN
28
Gvarjaladze Nugzar
13603531
GEO
1845
SEN
29
Kitesashvili Giorgi
13612085
GEO
1828
SEN
30
Chanturia Lasha
13612220
GEO
1817
31
Alikhanashvili Giuli
13616544
GEO
1816
w
SEN
32
Ghazaryan Raffi
13308505
ARM
1808
33
Qalichava Akaki
13615408
GEO
1800
34
Chakhalyan Davit
13616862
GEO
1778
35
Naqopia Giorgi
13615866
GEO
1734
36
Khvadagiani Nika
13611453
GEO
1711
37
Petrosyan Sahak
13309587
ARM
1702
38
Kukhaleishvili Giorgi
13613251
GEO
1694
39
Nemsadze Daviti
13619250
GEO
1679
40
Hagverdiyev Gahraman
13409212
AZE
1626
SEN
41
Elashvili Giorgi
13612859
GEO
1611
42
Maghlakelidze Lado
13618822
GEO
1607
43
Kiziria Kakhaber
13619977
GEO
1529
44
Mitoyan Zhores
13315021
ARM
1464
45
Sulaberidze Giorgi
13611810
GEO
1343
Máy chủ Chess-Tournaments-Results
© 2006-2024 Heinz Herzog
, CMS-Version 06.05.2024 10:32
Điều khoản sử dụng