Giải/ Nội dung

Sắp xếp theo trình tự

Chọn Liên đoàn: Serbia (SRB)

Flag SRB
SốGiảiCập nhật
1DRUGI MEMORIJAL Dr BORIŠE KARADŽIĆA - INTERNATIONAL OPEN CHESS TOURNAMENT PALIC 28.10.- 03.11.2017. 15 phút
2XXXI Belgrade Trophy - 2017 31. Međunarodno otvoreno prvenstvo Beograda 1 giờ 15 phút
3Prva liga Sumadije 2017 1 giờ 19 phút
4Druga liga Sumadije 2017 1 giờ 19 phút
5Kvalitetna liga Beograda - 2017 14 giờ 23 phút
6Druga liga ŠS Pomoravskog okruga za 2017. 14 giờ 30 phút
7VIII deciji turnir SK Banovci Dunav - decaci stariji 16 giờ 7 phút
8VIII deciji turnir SK Banovci Dunav - devojcice starije 16 giờ 8 phút
9VIII deciji turnir SK Banovci Dunav - devojcice mladje 16 giờ 8 phút
10VIII deciji turnir SK Banovci Dunav - decaci mladji 16 giờ 9 phút
11Srbija 1 Blitz - Novi Sad 12.11.2017 16 giờ 48 phút
12IM Round robin Third Saturday 54 - Novi Sad 12.11.- 18.11.2017 16 giờ 48 phút
13GM Round robin Memorial Milje Vujovica - Novi Sad 13.11.- 18.11.2017 16 giờ 49 phút
14Srbija 2 Blitz - Novi Sad 14.11.2017 16 giờ 49 phút
15Third Saturday 55 Open under 2200 - Novi Sad 14.11. - 18.11.2017 16 giờ 49 phút
16Third Saturday 56 Rapid - Novi Sad 15.11. - 16.11.2017 16 giờ 49 phút
17Srbija 3 Blitz - Novi Sad 17.11.2017 16 giờ 50 phút
18GM Round robin Memorial Bogoljuba Dankovica - Novi Sad 19.11 - 24.11.2017 16 giờ 50 phút
19IM Round robin Fontana 13 - Novi Sad 19.11. - 24.11.2017 16 giờ 50 phút
20Third Saturday 57 Open under 2200 - Novi Sad 19.11. - 24.11.2017 16 giờ 50 phút
21IM Round robin Third Saturday 61 - Novi Sad 20.11 - 26.11.2017 16 giờ 51 phút
22Srbija 4 Blitz - Novi Sad 20.11.2017 16 giờ 51 phút
23GM Round robin Third Saturday 62 - Novi Sad 08.01-13.01.2018 16 giờ 51 phút
24IM Round robin Third Saturday 63 - Novi Sad 08.01.-13.01.2018 16 giờ 51 phút
25Third Saturday 58 Swiss semi-closed tournament - Novi Sad 14.01.-19.01.2018 16 giờ 52 phút
26GM Round robin Third Saturday 60 - Novi Sad 20.01.-25.01.2018 16 giờ 52 phút
27IM Round robin Third Saturday 59 - Novi Sad 20.01.-25.01.2018 16 giờ 52 phút
28ШАХОВСКИ САВЕЗ БЕОГРАДА - недеља 22.10.2017. у 17 - 9 КОЛА НА 10 МИНУТА 17 giờ 5 phút
29Prva liga ŠS Pomoravskog okruga za 2017. 21 giờ 23 phút
30III liga Beograda - 2017 22 giờ 54 phút
31II liga Beograda - 2017 22 giờ 58 phút
32I liga Beograda - 2017 23 giờ 1 phút
33Memorijal Dragan Ilijašev rapid turnir 2017 Čoka 23 giờ 6 phút
3455. TRADICIONALNI OKTOBARSKI MEDJUNARODNI TURNIR SLEPIH I SLABOVIDIH 23 giờ 37 phút
3555. TRADICIONALNI OKTOBARSKI MEDJUNARODNI TURNIR SLEPIH I SLABOVIDIH 23 giờ 37 phút
36Prva zenska liga CS 2017 1 ngày
37Kategorni turnir vankategornika za osvajanje IV kategorije 1 ngày 1 giờ
38Kategorni turnir IV kategornika za osvajanje III kategorije 1 ngày 2 giờ
3986. prvenstvo Novog Sada - polufinale 1 ngày 3 giờ
40Rejting rapid "Centar okt 2017" 1 ngày 10 giờ
41ШАХОВСКИ САВЕЗ БЕОГРАДА - субота 21.10.2017. у 17,30 - ЦУГЕР 15 КОЛА 1 ngày 16 giờ
42Otvoreno prvenstvo SK Aljehin visi razredi 1 ngày 18 giờ
43Otvoreno prvenstvo SK Aljehin nizi razredi 1 ngày 18 giờ
44Rad Open 1 ngày 21 giờ
45Drzavno prvenstvo OSI 2017 1 ngày 22 giờ
46Kadetski gp 2 turnir Crveni Krst OŠ Kralj Petar I 1 ngày 23 giờ
47Blitz Car Konstantin 2017-14 OŠ Dušan Radović, 26.10.2017. 19:00 2 ngày 1 giờ
48Fišerov turnir 58 OŠ Dušan Radović, 24.10.2017. 18:00 2 ngày 1 giờ
491. Ekipno prvenstvo Backe Topole u ubrzanom sahu - 04.11.2017 2 ngày 4 giờ
503. Memorijal Selimira Manojlovica 2017 2 ngày 5 giờ
Advertisement