Chọn Liên đoàn    ECU Logo

Giải/ Nội dung

Sắp xếp theo trình tự

Chọn Liên đoàn: Hungary (HUN)

Flag HUN
SốGiảiCập nhật
1Júliusi Lila Futó-Hóbagoly Kupa 9 giờ 56 phút
2X. Debreceni Sakk Karnevál2018 Schnell verseny 10 giờ 14 phút
3X. Debreceni Sakk Karnevál2018 B csoport - értékszám nélkülieknek 10 giờ 14 phút
4X. Debreceni Sakk Karnevál2018 10 giờ 14 phút
5Magyar Rapid Sakkbajnokság 2018. III. Csaba Árpád Emlékverseny 10 giờ 42 phút
642. Agria Sakkfesztivál 11 giờ 1 phút
7Pannónia Kupa 2018 Villámverseny (2018.07.20 - 17 óra) 11 giờ 12 phút
8Villány Open Gere Pincészet 11 giờ 52 phút
9XXIII. Pannónia Kupa, Fide Open (2018. július 18-22.) 17 giờ 23 phút
10XXIII. Pannónia Kupa, Fide U2000 (2018. július 18-22.) 17 giờ 39 phút
11Lovass Imre Memorial 2018 (A)U2200 1 ngày 16 giờ
1265 év felettiek 1 ngày 20 giờ
1328th Zemplen Cup Open 2 ngày 22 giờ
1428th Zemplen Cup U2000 2 ngày 22 giờ
1528th Zemplen Cup U12 and U1200 Elo (Group C) 2 ngày 22 giờ
16Sakkozo Magyarok World Meeting 2018 3 ngày 10 giờ
17Sakkozo Magyarok World Meeting 2018 Blitz 3 ngày 10 giờ
1842. Harkányi Tenkes Kupa Nemzetközi Sakkverseny 2018.11. 23-30. - A csoport 42st Tenkes Cup International Chess Tournament 23-30rd nov. 2018. - A Group 3 ngày 11 giờ
1942. Harkányi Tenkes Kupa Nemzetközi Sakkverseny 2018.11. 23-30. - B csoport 42st Tenkes Cup International Chess Tournament 23-30rd nov. 2018. - B Group 3 ngày 11 giờ
20First Saturday FM July 2018 3 ngày 11 giờ
21First Saturday IM July 2018 3 ngày 12 giờ
22First Saturday GM July 2018 3 ngày 12 giờ
23HUN Youth Team Ch. 2018 3 ngày 16 giờ
24XI. Püspökladány Open *** Arnóth Sándor Emkékverseny A-csoport (1600-2199) 4 ngày 8 giờ
2542. Agria Sakkfesztivál 4 ngày 9 giờ
26XI. Püspökladány Open *** Arnóth Sándor Emkékverseny B-csoport ( -1799) 4 ngày 10 giờ
27XIII. Amatőr Open 4 ngày 12 giờ
28HUN Children's Team Ch. 2018 4 ngày 17 giờ
2924th Talent Cup, Group "C" 5 ngày 18 giờ
3024th Talent Cup, Group "B" 5 ngày 19 giờ
3124th Talent Cup, Group "A" 5 ngày 19 giờ
324th Csoki Kupa Szerencs 6 ngày 16 giờ
33Csobánc Kupa 2018 A csoport 6 ngày 17 giờ
34XII. Baranya Sakkverseny Thermal Hotel Harkány 8 ngày 12 giờ
35Autoteam-Cansys nagymesterveseny 10 ngày 10 giờ
36IV. Zala Kupa nagymesterveseny 10 ngày 11 giờ
37Széchenyi István emlékverseny 10 ngày 11 giờ
38Kasparov Computer nagymesterveseny 10 ngày 11 giờ
39Hungaroil-Honvéd nagymesterveseny 10 ngày 11 giờ
40XVI. Elekes Dezső emlékverseny 10 ngày 11 giờ
41Cansys II. nagymesterveseny 10 ngày 11 giờ
42Cansys I. nagymesterveseny 10 ngày 11 giờ
43Caissa Kft-DUTÉP SC III. nagymesterversenye 10 ngày 11 giờ
44Caissa Kft-DUTÉP SC II. nagymesterversenye 10 ngày 11 giờ
45Caissa kft–DUTÉP SC nagymesterverseny 10 ngày 11 giờ
46Borsod Távhő SC II. nagymestervesenye 10 ngày 11 giờ
47Borsod Távhő SC nagymestervesenye 10 ngày 11 giờ
48Chess in the City 3rd Szikszo Open 11 ngày 12 giờ
49Lovass Imre Memorial 2018 (B)Amator 11 ngày 13 giờ
507th Tittel Pal Kupa 12 ngày 16 giờ