Logged on: Gast
Servertime 18.04.2024 12:44:01
Logout
Login
Arabic
ARM
AZE
BIH
BUL
CAT
CHN
CRO
CZE
DEN
ENG
ESP
FAI
FIN
FRA
GER
GRE
INA
ITA
JPN
MKD
LTU
NED
POL
POR
ROU
RUS
SRB
SVK
SWE
TUR
UKR
VIE
FontSize:11pt
Trang chủ
Cơ sở dữ liệu Giải đấu
Giải vô địch AUT
Kho ảnh
Hỏi đáp
Đăng ký trực tuyến
Swiss-Manager
ÖSB
FIDE
Lưu ý: Để giảm tải máy chủ phải quét hàng ngày của tất cả các liên kết (trên 100.000 trang web và nhiều hơn nữa mỗi ngày) từ công cụ tìm kiếm như Google, Yahoo và Co, tất cả các liên kết cho các giải đấu đã quá 2 tuần (tính từ ngày kết thúc) sẽ được hiển thị sau khi bấm vào nút lệnh bên dưới:
CAMPEONATO ABSOLUTO 2016
Cập nhật ngày: 14.05.2016 21:36:47, Người tạo/Tải lên sau cùng: Angola Chess Federation (License 1)
Tìm theo tên đấu thủ
Tìm
Danh sách ban đầu
Số
Tên
FideID
Rtg
CLB/Tỉnh
1
IM
SILVA David
10101314
2342
Progreso Sambizanga
2
IM
SOARES Erikson Roberto Mauricio
10100091
2265
Progreso Sambizanga
3
FM
DOMINGOS Catarino
10100253
2264
G.D.EPAL
4
IM
ADERITO Pedro
10100130
2256
1º de Agosto
5
CM
MIGUEL Sergio
10100792
2222
Progresso Sambizanga
6
FM
AGUIAR Cristiano
10100911
2204
Progresso Sambizanga
7
FM
ALBERTO Manuel
10100148
2195
Escola de Viana JJ
8
CM
CAMBANDO Jose
10100563
2190
9
IM
AGNELO Amorim
10100180
2185
1º de Agosto
10
CM
SIMOES Joao
10100520
2170
G.D.EPAL
11
FM
PASCOAL Eduardo
10100326
2164
1º de Agosto
12
CM
AGOSTINHO Tito Andre Quiela
10100571
2161
1º de Agosto
13
DIAS Vanderson
10100636
2131
Progresso Sambizanga
14
ANTONIO Casimiro
10101209
2116
Polivalente Aldanuel
15
CM
DO SANTOS Julio Joao Manuel
10100440
2111
Escola de Viana JJ
16
IM
OLIVEIRA Luciano
10100431
2109
G.D.EPAL
17
FM
RAMOS Aristoteles
10100105
2107
Escola de Viana JJ
18
CAMILO Armando Angelico
10100377
2103
ENDE K. Sul
19
FERNANDES Carlos
10100350
2092
1º de Agosto
20
JOAO Mario
10100547
2087
1º de Agosto
21
MARQUES Pimentel Manuel Jesus
10100989
2082
Polivalente Aldanuel
22
FELIX Claudio
10100652
2070
Polivalente Aldanuel
23
AVELINO Fernandes
10103759
2051
Seleccao Militar
24
TAVARES Eliseu Domingos Manuel
10100598
2027
Polivalente Aldanuel
25
GAMA Edivaldo
10101284
2023
Progresso do Sambizanga
26
NGUNGA Carlos
10103678
2022
IMNE Marista
27
SILVIO Famorosa
10100750
1993
Progress Sambizanga
28
XAVIER Antonio
1968
Independetes do Golfe
29
SILVA Antonio
1962
Grupo Cabeto
30
ANTONIO Apolinario
1850
Escola Rene Castilho do Cunene
31
JUSTINO Kirto
1847
ENDE K. Sul
32
KAQUEMBO Osnilques
1734
Ferroviario da Huila
33
CANGUENGUE Teofilo
0
PROGRESSO
34
PASCOAL Ericson
10101306
0
SONAMET do Lobito
Máy chủ Chess-Tournaments-Results
© 2006-2024 Heinz Herzog
, CMS-Version 17.04.2024 12:12
Điều khoản sử dụng